Our website uses necessary cookies to enable basic functions and optional cookies to help us to enhance your user experience. Learn more about our cookie policy by clicking "Learn More".
Accept All Only Necessary Cookies
Tele2 Cloud biểu tượng

Tele2 Cloud


Tele2 AB
26.04.13122
  • May 15, 2026
    Update date
  • 0/62
    Security
  • Everyone
  • Android 7.0+
    Android OS

Giới thiệu về Tele2 Cloud

Với Tele2 Cloud, có thể tự động tải lên và đồng bộ hóa hình ảnh thông qua ứng dụng

Với Tele2 Cloud, có thể tự động tải lên và đồng bộ ảnh qua điện thoại hoặc máy tính bảng, đồng thời với chức năng chia sẻ, bạn có thể dễ dàng chia sẻ ảnh với gia đình và bạn bè.

Với Tele2 Cloud, bạn có quyền truy cập vào:

Giải phóng dung lượng chỉ với một cú nhấp chuột

Không bao giờ hết dung lượng trên điện thoại di động của bạn

Chia sẻ riêng tư

Chia sẻ ảnh và album với bạn bè và gia đình một cách suôn sẻ mà không cần mạng xã hội

Lưu trữ an toàn

Tele2 Cloud là một dịch vụ lưu trữ của Bắc Âu đáp ứng tất cả các yêu cầu theo GDPR và luật theo yêu cầu của Liên minh Châu Âu về quyền riêng tư và bảo mật dữ liệu

* Bạn phải là khách hàng băng thông rộng tại Tele2 để có thể tạo tài khoản Tele2 Cloud.

Hiển thị nhiều hơn

Thông tin thêm Ứng dụng

Phiên bản mới nhất

26.04.13122

Được tải lên bởi

حسان حكيم

Yêu cầu Android

Android 7.0+

Available on

Xếp hạng nội dung

Everyone

Báo cáo bảo mật

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 26.04.13122

Last updated on May 15, 2026

Overhaul of core functions to improve performance and quality. The changes are mainly under the hood and we are following up regularly with bug fixes and other improvements.

Hiển thị nhiều hơn
0/62
Kết quả quét: An toàn
Không có nhà cung cấp bảo mật nào đánh dấu tệp này là độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Ngày quét:May 15, 2026
Tên gói:se.comhem.app.cloud
SHA-256:bb3e90ccab84768769899b368fda5c9b013a7613d67d7b350bd1f3bcb1aee5d4
SHA-1:d2dbe6396aea8d60c0264db9b60ac66f5596792e
Hiển thị nhiều hơn
Xem báo cáo bảo mật

Tele2 Cloud Ảnh chụp màn hình

Tele2 Cloud bài đăngTele2 Cloud ảnh chụp màn hình 1Tele2 Cloud ảnh chụp màn hình 2Tele2 Cloud ảnh chụp màn hình 3Tele2 Cloud ảnh chụp màn hình 4Tele2 Cloud ảnh chụp màn hình 5Tele2 Cloud ảnh chụp màn hình 6

Các thẻ có liên quan

Cũng có sẵn cho các nền tảng khác

Các bài báo phổ biến trong 24 giờ qua

Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.