Our website uses necessary cookies to enable basic functions and optional cookies to help us to enhance your user experience. Learn more about our cookie policy by clicking "Learn More".
Accept All Only Necessary Cookies
Stack Bounce
XAPK

Stack Bounce


DN studios

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 41.3 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • May 28, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0.1

May 28, 2026

Tung những quả bóng được đánh số để phá vỡ các chồng bóng trước khi bến tàu đầy. Tải xuống phiên bản mới nhất của Stack Bounce 1.0.1 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Initial version

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Stack Bounce

Tải Stack Bounce có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Stack Bounce và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Stack Bounce ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 41.3 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Stack Bounce ?

Stack Bounce có dung lượng 41.3 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Stack Bounce là gì?

Phiên bản mới nhất của Stack Bounce yêu cầu Android 8.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Tên gói hàng
    com.DNInc.StackBounce2
  • Yêu cầu Android
    Android 8.0+ (Oreo, API 26)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Giấy phép Ứng dụng
    Yêu cầu
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    a1d08639c16de5d4117722f1f1db81ebf2d5b4d0
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.DNInc.StackBounce2
SHA-256:51f4ff6ea0b8a2df6dbe38b4cae46f564771b61f3e5078bae12cc026b8991fbb
SHA-1:775459d16fb8839f97ab1a6ac4928f18f4a910b2
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Stack Bounce Download APK 1.0.1 (41.3 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a
Stack Bounce APK
1.0.1(1)XAPKAPKs
May 28, 202641.3 MBAndroid 8.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.