Our website uses necessary cookies to enable basic functions and optional cookies to help us to enhance your user experience. Learn more about our cookie policy by clicking "Learn More".
Accept All Only Necessary Cookies
Quick Note biểu tượng

Quick Note

Notepad

Gadepalli Saipriyank
3.0
  • Apr 1, 2018
    Update date
  • Everyone
  • Android 5.0+
    Android OS

Giới thiệu về Quick Note

Một trình soạn thảo để lưu tất cả thông tin của bạn theo cách đơn giản nhất.

Thông tin chung:

"Quick Note" cho phép bạn viết và lưu bất kỳ loại thông tin văn bản mà bạn muốn. Bạn có thể viết nhiều như bạn muốn.

Các tính năng:

UI sạch

Không quảng cáo

Scroll Infinite

Phân phối:

"Quick Note" được phân phối trong số tất cả 140+ nước trên Google Play.

Hỗ trợ các phiên bản:

Android 5.0 (Lollipop) thiết bị trở lên.

Giới thiệu về chúng tôi:

Chúng tôi phát triển các ứng dụng Android đơn giản và đáp ứng cho người dùng của chúng tôi để đảm bảo một trải nghiệm android thú vị cho mỗi người dùng duy nhất.

Trợ giúp:

Đối với bất kỳ truy vấn cảm thấy tự do để thả một mail tại saipriyank123@gmail.com (Developer).

Chúc mừng :)

Hiển thị nhiều hơn

Thông tin thêm Ứng dụng

Phiên bản mới nhất

3.0

Được tải lên bởi

Albie Kevin

Yêu cầu Android

Android 5.0+

Xếp hạng nội dung

Everyone

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 3.0

Last updated on Apr 1, 2018

Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!

Hiển thị nhiều hơn

Quick Note Ảnh chụp màn hình

Quick Note bài đăngQuick Note ảnh chụp màn hình 1Quick Note ảnh chụp màn hình 2

Các thẻ có liên quan

Các bài báo phổ biến trong 24 giờ qua

Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.