Our website uses necessary cookies to enable basic functions and optional cookies to help us to enhance your user experience. Learn more about our cookie policy by clicking "Learn More".
Accept All Only Necessary Cookies
Learning Miracle
APK

Learning Miracle


Miracle India

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 16.0 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Sep 21, 2021
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 3.7.2

Sep 21, 2021

Miracle Technologies Solutions cung cấp dịch vụ tư vấn CNTT đầu cuối. Tải xuống phiên bản mới nhất của Learning Miracle 3.7.2 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Overview
Miracle Technologies Solutions offer end-to-end IT consulting services using the best practices in the industry. Our solutions include Training, Software Development Services, Consulting & IT Outsourcing.

Training
Our trainers are from great network of best alumni of IIT’s IIM’s, Stanford, Harvard, MIT and LSE, having rich experience of delivering crucial training in international level .

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Learning Miracle

Tải Learning Miracle có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Learning Miracle và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Learning Miracle ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 16.0 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Learning Miracle ?

Learning Miracle có dung lượng 16.0 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Learning Miracle là gì?

Phiên bản mới nhất của Learning Miracle yêu cầu Android 4.4+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Ngôn ngữ
    English 72
  • Yêu cầu Android
    Android 4.4+ (Kitkat, API 19)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a,armeabi,armeabi-v7a,x86,x86_64
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    77841feb622bf183b14b3bac33d5b42e4fd0eba5
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.learningmiracle.learncom
SHA-256:5d043207f929e950db307e7db8570538bc948ee373aaa6f1864fc9d8719fb24e
SHA-1:7ab6780ddf2b09b7f6f7f9fcde3a1d87a71d8120
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Learning Miracle Download APK 3.7.2 (16.0 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a, armeabi, armeabi-v7a, x86, x86_64
Learning Miracle APK
3.7.2(37101)APK
Sep 21, 202116.0 MBAndroid 4.4+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.